Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Bắc Ninh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 37 Đất đang giao dịch mua bán tại Bắc Ninh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh mảnh đất 130 m2 tại Thị trấn Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 130 m2 27,31 triệu/m2
      🚨 TRUNG TÂM THỊ TRẤN THỨA – 2 LÔ ĐẸP – Ở NGAY, KD LUÔN 📍 Đạo Sử – TT Thứa – Lương Tài – Bắc Ninh👉 Lõi trung tâm – cư dân đông – tiện ích đủ đầy🏡...
      Thị trấn Thứa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 ngày trước

      Cần bán ngay miếng đất 100 m2 tại Xã Xuân Lai - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Lô đẹp hiếm gặp khi vừa gần trường – gần QL – lại sát sân bay 📍 Đại Lộc – Gia Bình – Bắc Ninh 📐 100m2 – MT khoảng5,5m vuông đẹp ✔ Vài bước...
      Xã Xuân Lai, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 5 ngày trước

      Cần bán nhanh miếng đất 70,5999984741211 m2 tại Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 70,6 m2 54,54 triệu/m2
      ĐẤT TRUNG TÂM GIA BÌNH VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ DỄ VÀO TIỀNKhông phải cứ trung tâm là đắtQuan trọng là vào đúng điểm chọn đúng lôTrục Song Quỳnh Gia Bình Bắc...
      Song Quỳnh, Đường Quốc Lộ 17, Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bán đất 111 m2 tại Xã Lâm Thao - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 111 m2 32,44 triệu/m2
      📍 Lĩnh Mai – Lâm Thao – Bắc Ninh 📐 110.9m2 – DT đẹp, dễ xây – dễ thanh khoản 💎 Lợi thế không phải lô nào cũng có: ✔ Gần chợ – trường – ở...
      Lĩnh Mai, Xã Lâm Thao, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Cần bán nhanh miếng đất 94 m2 tại Xã Phú Hòa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 94 m2 32,98 triệu/m2
      🚨 94 mét vuông MẶT TL285 – GẦN ngã 4 NGỤ – DỄ Ở, DỄ KD 🚨 📍 Vị trí đẹp trên tỉnh lộ 285 thuộc Phú Hòa - Lương Tài - Bắc Ninh (cũ) 👉 Khu...
      Đường 285, Xã Phú Hòa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Xã Đại Lai - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 120 m2 31,25 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ ÁP GÓC TRẦN SƠN – DÒNG TIỀN TỐTĐại Lai – Gia Bình – Bắc NinhKDC hiện hữu – đang phát triển mạnh120 mét vuông – lô gócMT 6m – dài 20m...
      Xã Đại Lai, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 tuần trước

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Thị trấn Gia Bình - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      nền đất nằm trên trục QL 17, vị trí đẹp, giao thông thuận lợi, khu vực đang phát triển mạnh nhờ hạ tầng và khu công nghiệp.Vị trí tiềm năng:Nằm giữa khu ...
      Đường Quốc Lộ 17, Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 tuần trước

      Sở hữu miếng đất 188 m2 tại Xã Đại Lai - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 188 m2 24,47 triệu/m2
      bán nhanh 188m2 MẶT TL285 – MT 14m HIẾMPhương Triện – Đại Lai – Bắc Ninh188m2 thổ cư 100 phần trăm, MT 14m – tách 2 lô đẹpMặt tỉnh lộ 285, xe tải...
      Đường Tỉnh lộ 285, Xã Đại Lai, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 3 tuần trước

      Cần bán lô đất sổ riêng 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa trên mặt đường tỉnh lộ 285, trục giao thông huyết mạch📐 DT 100 mét vuông MT 5m➡️ Đông Bắc, phong thủy đẹp🛣️ Đường hiện trạng rộng...
      Đường 285, Xã Trung Chính, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 3 tháng trước

      Bán miếng đất 71 m2 tại Xã Xuân Lai - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 71 m2 50,71 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc 2 MT QL 17 - Định Mỗ, Xuân Lai, xã Gia Bình, tỉnh Bắc Ninh.Nay là Định Mỗ, Xã Gia Bình, Tỉnh Bắc NinhTrong thế giới bất động sản, lô góc...
      Đường Quốc Lộ 17, Xuân Lai
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 8 tháng trước

      Cần bán lô đất nền 95 m2 tại Xã An Bình - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      SIÊU VỊ TRÍ – PHÚ TRƯỜNG AN – AN BÌNH-THUẬN THÀNH-BẮC NINH Điểm nhấn đắt giá:m²jcoa x1mpyi22 xxymvpz xlup9mm x1kky2od" > Nằm ngay trung tâm khu vực, sát nhà...
      Đường , An Bình
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 8 tháng trước

      Bán nhanh nền đất 102 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 102 m2 40,2 triệu/m2
      BẮT LẤY CƠ HỘI – miếng đất VÀNG giá mềm NGAY THÔN PHÚ DƯ- TRUNG TÂM XÃ QUỲNH PHÚ, GIA BÌNH, BẮC NINH!Vị trí đắc địa – Sinh lời vượt trội – pháp lí chuẩn...
      Đường , Quỳnh Phú
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 83 m2 tại Thị trấn Gia Bình - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 83 m2 40,97 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu đất nền tại Khu Cán bộ thị trấn Gia Bình tỉnh Bắc NinhGia đình tôi cần sang nhượng mảnh đất DT 83m, Đông Bắc, SHR chính chủ.Vị trí:Phía...
      Đường , Gia Bình

      Sở hữu ngay lô đất nền 67 m2 tại Thị trấn Gia Bình - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 67 m2 61,2 triệu/m2
      BÁN ĐẤT THỊ TRẤN GIA BÌNH VỊ TRÍ ĐẸP, TRUNG TÂM KD SẦM UẤTCần bán miếng đất vị trí cực đẹp tại thị trấn Gia Bình, Bắc Ninh:Vị trí: Gần ngã tư Gia Bình,...
      Đường , Gia Bình

      Cần bán nhanh mảnh đất 55 m2 tại Đường 280 - Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 55 m2 81,82 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ SIÊU HỜI – SINH LỜI LÂU DÀIMua đất tặng nhà – Nhận thu nhập ổn định mỗi tháng- DT: 55m²- Vị trí đẹp: Mặt bờ hồ Thị trấn Thứa , Lương Tài, Bắc...
      Đường , Thứa

      Chuyển nhượng đất nền 475 m2 tại Đường 18 - Châu Phong - Quế Võ - Bắc Ninh, giá 3.5 tỷ

      3.5 tỷ 475 m2 7,37 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần sang nhượng nền đất tại thôn Thất Gian, xã Châu Phòng, TX Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh.Thông Tin Chi Tiết - DT : 475  mét ...
      Đường , Châu Phong

      Chuyển nhượng lô đất nền 101 m2 tại Đường 280 - Gia Bình - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 101 m2 29,71 triệu/m2
      chuyển nhượng gấp mảnh đất trục chính Thôn Phú Ninh, Gia Bình, Bắc Ninh.DT: Hơn 100m2.SHR chính chủ.Vị trí đẹp, đường trải nhựa rộng rãi và sạch đẹp.Chỉ...
      Đường , Gia Bình

      Bán gấp đất 90 m2 tại Đường 280 - Gia Bình - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp nền đất mặt đường đôi tỉnh lộ 280 huyện Gia Bình, tỉnh Bắc Ninh.Đối diện cổng trường cấp 3 Lê Văn ThịnhGần ngay khu hành chính công,...
      Đường 280, Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh

      Mua bán đất Bắc Ninh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Bắc Ninh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất Bắc Ninh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất Bắc Ninh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Bắc Ninh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Bắc Ninh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho đất tại Bắc Ninh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Bắc Ninh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.