Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Bà Rịa Vũng Tàu năm 2026

      Có 947 Đất đang giao dịch mua bán tại Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền 1 m2 tại Xã Phước Tân - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 1 m2 3800 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất đẹp mua lời ngay gần 2tỉ.Đối diện ủy ban nhân dân Xã Phước Tân, Huyện Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu.Ngay chợ Cây Điệp, đầu...
      Đường ĐT 328, Xã Phước Tân, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 95 m2, mặt tiền 120m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 24 tỷ

      24 tỷ 95 m2 252,64 triệu/m2
      Đất đã có thổ cư.quy hoạch KDC đường lớn ohif hợp cho NĐT phân lô hoặc làm nhà xưởng
      Đường Bình Giã - Đá Bạc, Xã Bình Giã, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất nền 3 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 3 m2 2000 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nền đất nhà vườn khu phố 3, P. Hắc Dịch, TX Phú Mỹ, tỉnh BRVT cách khu công nghiệp 450héc - ta 600m về hướng Bắc.Thuận lợi về giao...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền mặt tiền 20m tại Đường 44A - Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Có nguồn khách cần mua nền thổ cư, đất nông nghiệp tại Đất Đỏ, Bà Rịa. anh/chị chủ cần bán đất gửi em bán nha. Zalo 0329 970 *** Minh Tuyết.Bán đất Long...
      Đường 44A, Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nền đất 126 m2 tại Đường Nguyễn Đức Thuận - Côn Đảo - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 126 m2 14,29 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay Đ. Nguyễn Đức Thuận, Huyện Côn Đảo, TP. Bà Rịa Vũng Tàu.* Khu vực KD đa dạng sầm uất, cư dân đông đúc.- Tiện ích xung quanh cách 5 ph có:...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Thị trấn Côn Đảo, Côn Đảo, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh mảnh đất 90 m2 tại Phường 2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 90 m2 78,89 triệu/m2
      Bán đất Trùng Dương, khu Á Châu Vũng Tàu gấp.- Vị trí cách biển 500 mét.- DT 5 x 18m (90 m2) đường rộng 8 mét.- Phù hợp xây hotel hoặc căn hộ chung cư du...
      Đường Trùng Dương, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 350 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 350 m2 8,52 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất tại P. Hắc Dịch TX Phú Mỹ, đường nhựa 7m, 1 sạc đường hắc dịch tóc tiên, đường thông, KDC đông đúc.Quy cách 10x35m có 100 mét vuông...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất 1 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 1 m2 1800 triệu/m2
      Chủ cần tiền KD, bán nhanh miếng đất tâm huyết. MT đường nhựa 25m, KDC cạnh khu công nghiệp Đất Đỏ. Khí hậu trong lành, phù hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng....
      Xã Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 25m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 1 m2 6490 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH nên bán ngay bằng giá đang vay NH miếng đất 1.000 m2 quy hoạch đất ở 100 phần trăm, 25m x 40m MT đường nhựa lộ giới 12m đang chuẩn...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Phước Long Thọ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Phường Long Hương - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 120 m2 9,42 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 1.130 tỉ, 120m2 tại Bà Rịa Vũng Tàu.+ giá: 1,13 tỉ (hỗ trợ vay 800 tr với KH có nhu cầu mua ở).+ DT: 5m*24m*80m2 TC.+ Gần ngay trung tâm,...
      Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 120 m2 tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Cần bán nền đất có sổ MT Vũ Trọng Phụng, cách ủy ban nhân dân Tp. Bà Rịa 300m, Tp. Bà Rịa Vũng Tàu.DT: 120m2 (6x20m).Vị trí đắc địa ngay trung tâm,...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nền đất 1 m2 tại Xã Bình Trung - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1 m2 6000 triệu/m2
      Hiện có nền đất ngay trung tâm xã Bình Trung, KDC đông đúc,Dt ngang 55 mét vuông, sâu 25m, tổng 1300 mét vuông, giá 6 tỉ, chính chủ.
      Xã Bình Trung, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 600 triệu

      600 triệu 500 m2 1,2 triệu/m2
      Cần bán 500 mét vuông đất 12mx40m - Bình Ba - Huyện Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu.- DT: 500 mét vuông - hiện trạng (Cây lâu năm).- Ngang: 12 mét -...
      Xã Bình Ba, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp miếng đất 4 m2 tại Xã Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 4 m2 1300 triệu/m2
      - ~ 4 sào (4000m2) đất Láng Lớn, huyện Châu Đức, BRVT. Giá 5,2 tỉ.- ~ 25,5m MT đường nhựa ô tô đi thoải mái.- KDC, có nhà c4, có 40 thổ cư, có vườn cây ăn...
      Xã Láng Lớn, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất 730 m2, mặt tiền 10m tại Xã Sông Xoài - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 730 m2 3,84 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi giảm giá mạnh bán nhanh mảnh đất mt đường Sông Xoài Châu Pha, đường rộng 30m , rất thích hợp để KD,buôn bán, mặt bằng cho thuê hay làm kho...
      Đường Sông Xoài - Châu Pha, Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán miếng đất 87 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 87 m2 15,87 triệu/m2
      Bán đất MT đường Hồ Thành Biên, P. Long Tâm, TP. Bà Rịa.Tiềm năng đầu tư, an cư, sinh lời ngay.Đất góc 2 MT đường nhựa KD buôn bán.Mặt đường Hồ Thành Biên...
      Đường Hồ Thành Biên, Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất 100 m2 tại Phường 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Tôi cần tiền bán ngay đất KDC Lưu Chí Hiếu, cách biển 500m- Tiện ích đầy đủ: Chợ, trường học, KDL Long Cung, KDL Chí Linh, TTTM,...- pháp lí hoàn thiện,...
      Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay miếng đất 101 m2, mặt tiền 6m tại Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 101 m2 11,39 triệu/m2
      Ngộp ngộp cần bán nhanh đất xã Phước Tỉnh - Huyện Long Điền.Vị trí gần Hương Lộ 5, gần trường học Nguyễn Thị Minh Khai.MT bê tông 4m. KDC đông.DT ngang 6 x...
      Xã Phước Tỉnh, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bà Rịa Vũng Tàu cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!