Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Bà Rịa Vũng Tàu năm 2026

      Có 947 Đất đang giao dịch mua bán tại Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất sổ riêng 288 m2 tại Xã Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 288 m2 4,69 triệu/m2
      Đất ngộp tại Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu.DT 6x48m có 100  mét vuông thổ cư. Giá ngộp sâu 1,350 tỉ.liên hệ 0902 791 ***
      Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 10 m2, mặt tiền 100m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 10 m2 2250 triệu/m2
      chính chủ gửi bán miếng đất MT đường nhựa, xã Tân Lâm Xuyên Mộc Vũng Tàu giá rẻ. DT 9890 mét vuông.* miếng đất MT đường nhựa đc hơn 100m, chiều sâu...
      Đường 328, Xã Tân Lâm, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nền đất 497 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 497 m2 5,94 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay miếng đất MT đường nhựa ngay xã Tóc Tiên, TX Phú Mỹ, Bà Rịa - Vũng Tàu.- DT: 497m2(10*50). Thổ cư 160m2.- giá: 2 tỉ 950 tr(có thỏa ...
      Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Phường Tân Phước - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Cần ra gấp nền đất vip tái định cư Tân Phước, đối diện công viên siêu đẹp.DT: 5x20m, full thổ cư, hạ tầng đồng bộ, đường rộng thoáng mát.Vị trí: Gần trung...
      Phường Tân Phước, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất 120 m2 tại Xã Phước Long Thọ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán đất nền sát biển Lộc An Vũng Tàu.- Giá chỉ có 800tr bao toàn tập.- Ngang 6m vuông vắn, sổ sẵn công chứng nhanh trong ngày. Sổ về nhanh...
      Đường Lộc An - Hồ Lồ, Xã Phước Long Thọ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2 tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 125 m2 10,4 triệu/m2
      Đất ngộp tại Thị Vải trung tâm Phú Mỹ. DT 5 x 25m có 40 mét vuông thổ cư. KDC đông. Giá ngộp sâu 1,3 tỉ. call ngay 0902 791 ***
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu.

      Bán đất nền 1 m2 tại Xã Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 1 m2 4600 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh 2 miếng đất thuộc xã Hòa Long. Tổng DT 1200 mét vuông góc 2 MT. Khách có tài chính mua phân lô thì quá ok giá cho khách đầu tu.Giá...
      Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất 1 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 329 - Hòa Hội - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 950 triệu

      950 triệu 1 m2 950 triệu/m2
      - Chủ Cần bán nhanh nền đất Xã Hòa Hội Trong Tết Dt:1.184 mét vuông ( 1 sào 2) Ngang 10mx84m Nở Hậu 15m Đất Phủ Hồng ( ONT )- Cách TL329 Vào 100m-...
      Đường Tỉnh Lộ 329, Xã Hòa Hội, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 378 m2, mặt tiền 8m tại Đường Quốc Lộ 51 - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 378 m2 5,69 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán:- DT 8,7*43m, đất quy hoạch phủ hồng 100 phần trăm.- Cách QL 51 đi vào đất 200m.- Đất mua để dành từ 2018 đến nay, giờ Chủ muốn bán ...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Tân Hải, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp miếng đất mặt tiền 36m tại Xã Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 0 m2
      - miếng đất nằm tại vị trí MT đường nhựa Châu Pha, TX Phú Mỹ, nổi bật với sự thuận lợi cho việc di chuyển và kết nối. Đây không chỉ là nơi lý tưởng để xây...
      Đường Bà Rịa - Châu Pha, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      M
      A. SÂM Đất Rẻ Phú Mỹ Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền mặt tiền 15m tại Xã Lộc An - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 0 m2
      Đường này VIP ở khu Lộc An mà lô nay siêu rẻ ạ!!!MẶT TIỀN TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG HÀNG DƯƠNG - BIỂN LỘC AN - ĐẤT ĐỎ - BRVT - HÀNG HIẾM CÓ SIÊU RẺ NGANG 15x17,5M...
      Đường Ven Biển, Xã Lộc An, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 124 m2, mặt tiền 10m tại Xã Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1 tỷ

      1 tỷ 124 m2 8,07 triệu/m2
      Diện tich 124m2 giá 1 tỉ đường nhựa thông thoáng ra đường 44B thông ra đi Vũng Tàu. cư dân đông, đường thông thoáng nhựa, 2 xe ô tô né nhau đcVị trí đất...
      Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất sổ riêng 476 m2, mặt tiền 10m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 476 m2 10,93 triệu/m2
      Bán miếng đất tâm huyết ngay khu căn biệt thự.Hạ lỗ 1 tỉ, còn 5 tỉ 2 còn thỏa thuận nhẹ.Ngang 10x47m, sẵn 80 mét vuông thổ cần thì lên thêm...
      Đường Số 45, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất nền 3 m2 tại Đường 44A - Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 3 m2 1833,34 triệu/m2
      Long Mỹ - Giáp ranh thị trấn Phước Hải - Đất Đỏ - BRVT.DT 3284m2/3300m2 sẵn 180m2 thổ cư.Cách biển Phước Hải 2 kilomet.View trọn đồng lúa và núi Minh...
      Đường 44A, Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất 130 m2 tại Đường 55 - Phước Long Thọ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 780 tr

      780 triệu 130 m2 6 triệu/m2
      chào bán 18 lô Phước Long Thọ, đường nhựa tim vàng. Gần cổng 2 khu công nghiệp Đất Đỏ, cách trung tâm thị trấn ~ 3 kilomet.DT 5x26m đến 5x34m, mỗi...
      Đường 55, Xã Phước Long Thọ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu lô đất sổ riêng 910 m2, mặt tiền 12m tại Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 910 m2 3,85 triệu/m2
      Long Mỹ ngay Hồ Bút Thiền - cách Tỉnh Lộ 44B chỉ 800m - đất đỏ - BRVT.DT 12.39m x 74m (910m2 sẵn 100m2 TC).- Đường nhựa lớn khu căn biệt thự nhà vườn.-...
      Đường 44B, Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Tái định cư Phước Hải thuộc huyện Đất Đỏ, BRVT.Cần bán 2 miếng đất liên kế, Đông Nam ra biển.DT mỗi lô 100m2, 5x20m full thổ.Giá 2,5 tỉ trên 1 miếng ...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Thị trấn Phước Hải, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền 340 m2, mặt tiền 6m tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 340 m2 3,68 triệu/m2
      Đất nền sân bay Lộc An, Hồ Tràm, BRVT.Trục đường chính sân bay quy hoạch đường nhựa lớn.DT 340 mét vuông (6 x 57)m Thổ cư 100 mét vuông có 2 lô...
      Đường Lộc An - Hồ Lồ, Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bà Rịa Vũng Tàu cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!