Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Bà Rịa Vũng Tàu năm 2026

      Có 947 Đất đang giao dịch mua bán tại Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất 600 m2 tại Xã Xuyên Mộc - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 600 m2 24,17 triệu/m2
      💎 ĐẤT TIỀM NĂNG XÃ XUYÊN MỘC Tp Tp HCM – ĐÓN SÓNG Tp Tp HCM GIÁ CHỈ 14TỶ5 💎Khu vực phát triển mạnh, hạ tầng hoàn thiện – mua giữ tiền cực tốt.📐 600m2...
      Xã Xuyên Mộc, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 300 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 300 m2 24 triệu/m2
      nền đất Phước Thuận Hồ Tràm tiềm năng - Giá chỉ 7Tỷ2🌴 SỞ HỮU ĐẤT Phước Thuận Hồ Tràm  SIÊU LỜI• Vị trí đắc địa – kết nối nhanh ra biển• Bao quanh là...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất nền 400 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 400 m2 23,75 triệu/m2
      Bán Đất Xã Phước Thuận gần Hồ Tràm Giá 9tỉ5📐 DT: 10 x 40m (400m2) – đất vuông vắn, cực kỳ dễ thiết kế xây dựng căn biệt thự, nhà vườn hoặc khai thác...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất nền 400 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 10 tỷ

      10 tỷ 400 m2 25 triệu/m2
      🔥 ĐẤT ĐẸP HỒ TRÀM – GIÁ CHỈ 25TR/ mét vuông – CƠ HỘI HIẾM• Cách biển chỉ vài ph di chuyển• Gần rừng Bình Châu – không khí mát mẻ quanh năm• Khu vực...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 615 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 615 m2 24,72 triệu/m2
      🔥 HÀNG HIẾM HỒ TRÀM – ĐẤT ĐẸP DỄ KHAI THÁC• Chỉ 5 kilomet ra biển• liên kế rừng Bình Châu – Phước Bửu• Xung quanh nhiều dự án nghỉ dưỡng đang vận...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nền đất 640 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 16 tỷ

      16 tỷ 640 m2 25 triệu/m2
      💥 ĐẤT HỒ TRÀM – giá mềm CHO NĐT NHANH NHẠY• sát biển – gần rừng – vị trí hiếm có• KDC phát triển – tiềm năng tăng giá rõ rệt• Phù hợp xây villa, nghỉ...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay mảnh đất 350 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 9 tỷ

      9 tỷ 350 m2 25,72 triệu/m2
      🌴 SỞ HỮU ĐẤT Phước Thuận Hồ Tràm  SIÊU LỜI• Vị trí đắc địa – kết nối nhanh ra biển• Bao quanh là các khu nghỉ dưỡng cao cấp• Không gian yên tĩnh – cực...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 690 m2 tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 17 tỷ

      17 tỷ 690 m2 24,64 triệu/m2
      💎 nền đất MT NHỰA – TRUNG TÂM PHƯỚC THUẬN, HỒ TRÀMBán nền đất vị trí đẹp, hạ tầng hoàn chỉnh, thích hợp nhiều mục đích sử dụng.📏 DT 15 x 46m, đất bằng...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp miếng đất 80000 m2 tại Xã Bàu Chinh - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,5E-05 tr

      0.01 triệu 80000 m2 0,01 triệu/m2
      Cần bán miếng đất mẫu tại bàu chinh châu đức, nay thuộc xã kim long TP Thành phố Hồ Chí MinhDT ~ 8 héc - ta , trên đất trồng full sầu riêng, đất đỏ,...
      Xã Bàu Chinh, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất 80000 m2 tại Xã Bàu Chinh - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 75 tỷ

      75 tỷ 80000 m2 0,94 triệu/m2
      Cần bán lô đất mẫu tại bàu chinh, DT ~ 8 hec ta , bám mặt đường tầm 450m .trên đất trồng full sầu riêng , có giáp suối có công trình nhà ở, hồ bơi,...
      Xã Bàu Chinh, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu miếng đất 180 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 180 m2 11,95 triệu/m2
      Cần bán nhanh giá rẻ ngang 8 x 23, , thổ cư 100mNhanh tay sở hữu mảnh đất đẹp tại Xã Hồ Tràm, Tp Tp HCM (cũ: Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu) với DT...
      Xã Phước Tân, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất 8015 m2 tại Xã Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 8015 m2 1,07 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất tại xã láng lớn cũ, nay thuộc xã kim long Hồ Chí Minh, cách trục đường mỹ xuân ngãi giao vài trăm mét, đường nhựa 8m Đường thông cư...
      Xã Láng Lớn, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng miếng đất 1,4040000438690186 m2 tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 12,53 tỷ

      12.53 tỷ 1,41 m2 8921,41 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT CÁCH QL 56 CHỈ 300 MÉT, XÃ NGHĨA THÀNH CHÂU ĐỨC BÀ RỊA VŨNG TÀU SÁT KĐT CHÂU ĐỨC, BỀ NGANG 30 MÉT CHIỀU DÀI 46.8 MÉT giá : 417.522.000đ/Mét ngang...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Nghĩa Thành, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh mảnh đất 120 m2 tại Đường 328 - Tân Lâm - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Sở Hữu Ngay nền đất MT Đường 328 ,Xuyên Mộc, Bà Rịa - Vũng TàuDT: 120m² ( 5m x 24m )- Vị trí: gần chợ, trường học, UB, cách hồ Bà Tô 20p di chuyển- Khu vực...
      Đường 328, Xã Tân Lâm, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất 1000 m2 tại Xã Phước Long Thọ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4 tỷ

      4 tỷ 1000 m2 4 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán nhanh miếng đất tại Phước Long Thọ, đất đỏ 1000m² Đường nhựa oto 8m² nằm ngay hồ suôi môn, đất MT đường cách biển lộc an 15 kilomet...
      Xã Phước Long Thọ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất 400 m2 tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 400 m2 14,5 triệu/m2
      LÁNG DÀI- ĐẤT ĐÓ BRVT-NAY LÀ TP.HCM✌1 lô dt 400 m 10x40 m✌đã có sẵn 80 thổ cư✌Giá 5tỷ800 tr thỏa thuận nhẹ✌Vị trí đắc địa gần QL55- ra biển 10 ph di...
      Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 500 m2 tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 500 m2 15 triệu/m2
      🌿 ĐẤT NHÀ VƯỜN LÁNG DÀI– CÁCH BIỂN HỒ TRÀM 10 ph – GIÁ 7tỉ5 📍 Trung tâm xã Láng Dài – KDC hiện hữu 📐 500 mét vuông (10x50) – 80 mét ...
      Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất 125 m2 tại Xã Xuyên Mộc - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 750 triệu

      750 triệu 125 m2 6 triệu/m2
      - Chỉ từ 750tr là sở hữu ngay một mảnh đất nền DT 125m² ( 100m² thổ cư )- Đất trong KDC hiện hữu sầm uất, có chợ, có siêu thị và trường học trong khu vực-...
      Đường 329, Xã Xuyên Mộc, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bà Rịa Vũng Tàu cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bà Rịa Vũng Tàu có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!