Thông tin mô tả
Sora Gardens I.
Bán
Nhận ký gửi, mua bán, cho thuê
Giá: 2,28 Tỷ
Diện tích: 74 m2
Giá/m2: 30,81 Triệu/m2
671066
Mua bán
Sora Gardens I.
Bán
Nhận ký gửi, mua bán, cho thuê
Hung Nguyen
Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương.
4 tỷ
86 m2
Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương.
3,4 tỷ
75 m2
Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Chánh Nghĩa, TP. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
2,1 tỷ
78 m2
1,72 triệu
57 m2