Thông tin mô tả
- Đa dạng loại
-
The Glory thuộc
Dự án Home Resort tọa lạc ngay
Chương trình ưu đãi đặc biệt từ
+
+ 20 suất
+ Đặc biệt, tặng gói nội thất cơ bản căn 1
Giá: 1,97 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 32,30 Triệu/m2
721754
Mua bán
- Đa dạng loại
-
The Glory thuộc
Dự án Home Resort tọa lạc ngay
Chương trình ưu đãi đặc biệt từ
+
+ 20 suất
+ Đặc biệt, tặng gói nội thất cơ bản căn 1
Marketing Dept.
Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Định Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương
760 triệu
460 m2
Phường Định Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương
2,25 tỷ
110 m2
Đường DX 080, Phường Định Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
10 tỷ
543 m2
Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương.
4 tỷ
86 m2