Thông tin mô tả
-
- Thể tích
Vị trí:
Khu
Khách mua ở hoặc cho khách Du lịch thuê đều Oke.
Giá: 1,65 Tỷ
Diện tích: 74 m2
Giá/m2: 22,30 Triệu/m2
956519
Mua bán
-
- Thể tích
Vị trí:
Khu
Khách mua ở hoặc cho khách Du lịch thuê đều Oke.
Chung Cư Napoleon Castle I
Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4,3 tỷ
70 m2
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2