Thông tin mô tả
Hot còn sót lại gần như duy nhất
DT 51
Tọa lạc ngay tại vị trí đắc địa bãi tắm Hòn Chồng Nha Trang. Gia chủ mới mua về thoải mái thiết kế nội thất theo sở thích ạ.
Giá chỉ với 950trđ
Giá: 950 Triệu
Diện tích: 51 m2
Giá/m2: 18,63 Triệu/m2
817988
Mua bán
Hot còn sót lại gần như duy nhất
DT 51
Giá chỉ với 950trđ
Hằng Bđs - Căn Hộ Nha Trang
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,1 tỷ
32 m2
Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4,3 tỷ
70 m2
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2