Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.607 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Đình Thôn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      chung cư hiếm hoi 3 ngủ rộng rãi vuông vức view đẹp nhất tại CT8 Đình Thôn.+ DT 100m2 rộng rãi.+ logia hướng Đông Nam.+ full nội thất.+ bìa đỏ sẵn...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      - Chủ gửi bán căn hộ chung cư 3 ngủ vin Gardenia Hàm Nghi, Mỹ Đình.- DT 110 mét vuông, thiết kế 3  phòng ngủ, 2 toilet.- Phòng khách đẹp...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.4 tỷ 112 m2 57,15 triệu/m2
      E Tuyến chủ đầu tư cần bán nhanh CH09 3 phòng ngủ Hoàng Thành Pearl. Giá chỉ 6,4 tỉ.- Ký HĐ trực tiếp chủ đầu tư.DT 112m2.Tầng trung thoáng...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.5 tỷ 113 m2 57,53 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư góc 3 phòng ngủ số 08 DT 113m2 căn hộ chung cư Hoàng Thành Pearl.- Dự án có thiết kế đẹp nhất thành phố Hà Nội, công năng...

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      Gia đình em có căn hộ chung cư tại Mỹ Đình plaza 2 cần thanh khoảnThông tin că hộ: + DT: 104 mét vuông gồm 3 PN + Tầng cao, view hồ skylake Phạm...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,11 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.11 tỷ 138 m2 37 triệu/m2
      Thêm người gia đình tôi thiện chí cần bán trục căn ở Dolphin Plaza Trần Bình:- DT: 138 mét vuông (trục 07) căn hộ góc, view bể bơi.- Thiết kế:...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      Mỹ Đình Plaza 2 hoa hậu.Chính chủ cần bán chung cư hoa hậu, view đẹp và thoáng tại căn hộ Mỹ Đình Plaza 2(Số 2 Nguyễn Hoàng) cần thanh khoản.Thông tin...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Sun Square, Lê Đức Thọ. 125m2, 4 ngủ, giá 5,6 tỉ:Căn căn hộ chung cư hạng sang nằm trong tòa Sun Square ngã 4, Nguyễn Hoàng- Lê Đức...
      Dự án Sun Square, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,11 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.11 tỷ 138 m2 37 triệu/m2
      bán gấp 3 chung cư tại căn hộ Dolphin Plaza Trần Bình.chung cư 138 mét vuông, 3 ngủ 2 nhà vệ sinh tòa A, cửa vào hướng Đông, logia hướng...

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 106 m2 66,04 triệu/m2
      Bán Căn #3PN2 phòng vệ sinh + 1 - #106 mét vuông rộng nhất dòng 3N tại Smart City tại phân khu đẳng cấp nhất dự án #LumiereEverGreen -...
      Dự án Lumiere EverGreen Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Y
      Nguyễn Thị Hải Yến Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 77 m2 68,84 triệu/m2
      Không ở đến nên gia đình mình thiện trí bán chung cư siêu đẹp tại dự án vin Skylake.- DT 77 mét vuông, thiết kế gồm 2 PN và 2 vệ sinh.- Hướng logia...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.61 tỷ 120 m2 46,7 triệu/m2
      phòng KD chủ đầu tư sang nhượng lại căn hộ chung cư tầng đẹp giá siêu mềm Sunshine Center - 16 Phạm Hùng.- Căn 3 phòng ngủ tòa B view trọn TP...
      Sunshine Center, 16, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 156 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 156 m2 35,26 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 156m2 Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, P. Mỹ Đình 2.- Thiết kế 2N, 2 toilet, rất thoáng mát...
      Dự án Dolphin Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 131 m2 38,17 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 131 mét vuông.- Thiết kế 3PN, rất thoáng mát sạch sẽ.- Đã nội thất đầy đủ có thể ở ngay.- logia Đông ...
      Dự án FLC Complex Phạm Hùng, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,94 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.94 tỷ 108 m2 55 triệu/m2
      sp chất lượng từ CĐT uy tín - tiềm lực mạnh.Hình thức sở hữu: Lâu dài.liên hệ tư vấn & đk xem chung cư mẫu: Ms, Xuân 0389 301 ***.-------------------căn ...
      Hoàng Thành Pearl, Số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.6 tỷ 106 m2 52,84 triệu/m2
      phòng KD vin: Quỹ hàng tốt nhất vin Skylake - Full 1800 chung cư sang nhượng lại.phòng KD vin Skylake Phạm Hùng: 0933 786 ***.* Quỹ căn 4 phòng ...

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 5,05 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.05 tỷ 69 m2 73,19 triệu/m2
      Chính chủ tôi chuyển xuống nhà đất nên cần bán gấp căn 2n2vs dự án SkyLake Phạm Hùng.- DT: 69 mét vuông thông thủy TK: 2n2vs.- Hướng cửa ĐN view siêu...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,68 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.68 tỷ 127 m2 44,73 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp toà The Light Tố Hữu (CT2 Viettel), P. Trung Văn, Nam Từ Liêm.- DT: 127m2.- Thiết kế: 3 PN; 2 vệ sinh; thiết kế đẹp nhất toà.- Nội...
      Dự án CT2 Trung Văn Viettel Hancic, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán căn hộ Nam Từ Liêm giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Nam Từ Liêm được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Nam Từ Liêm ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Nam Từ Liêm giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Nam Từ Liêm phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Nam Từ Liêm, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho căn hộ tại Nam Từ Liêm là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Nam Từ Liêm. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.