Thông tin mô tả
Bán căn Hoa Hậu 3
- Căn 126
- Để lại toàn bộ nội thất mà gia đình đã tâm huyết hoàn thiện cho
* Là
Giá: 11 Tỷ
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 87,30 Triệu/m2
837004
Mua bán
Bán căn Hoa Hậu 3
- Căn 126
* Là
Phong
Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4,5 tỷ
17 m2
Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6,83 tỷ
33 m2
Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
16 tỷ
51 m2
Phố Yên Bái 2, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
40,5 tỷ
65,5 m2