Thông tin mô tả
Do không có nhu cầu sử dụng, chính chủ
Thông tin mô tả.
- Vị trí đẹp
- Khu vực lõi trung tâm,
- Giáp Hoàn Kiếm thuận tiện công việc, học hành, ăn chơi.
- Cho thuê hiệu suất cao.
- Thiết kế
- Giá 15
- Xem nhà
Giá: 15,375 Tỷ
Diện tích: 123 m2
Giá/m2: 125 Triệu/m2
916966
Mua bán
Do không có nhu cầu sử dụng, chính chủ
Thông tin mô tả.
- Vị trí đẹp
- Khu vực lõi trung tâm,
- Giáp Hoàn Kiếm thuận tiện công việc, học hành, ăn chơi.
- Cho thuê hiệu suất cao.
- Thiết kế
- Giá 15
- Xem nhà
Phạm Song Hà
Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4,5 tỷ
17 m2
Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6,83 tỷ
33 m2
Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
16 tỷ
51 m2
Phố Yên Bái 2, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
40,5 tỷ
65,5 m2