Thông tin mô tả
Bán
+ Nằm ở vị trí đắc địa, phố Lạc Trung siêu đẹp, tiện ích ngập tràn.
+ Thiết kế: 2
+ Nhà hiện đang cho thuê 10
+
+
Giá: 2,65 Tỷ
Diện tích: 89 m2
Giá/m2: 29,78 Triệu/m2
837317
Mua bán
Bán
+ Thiết kế: 2
+ Nhà hiện đang cho thuê 10
+
+
Nguyễn Mai
Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4,5 tỷ
17 m2
Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6,83 tỷ
33 m2
Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
16 tỷ
51 m2
Phố Yên Bái 2, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
40,5 tỷ
65,5 m2