Bán chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng
Giá: 4,1 Tỷ
Diện tích: 79 m2
Giá/m2: 51,90 Triệu/m2
567485
Mua bán
Trần Hoa
Bất động sản cùng khu vực
Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4,5 tỷ
17 m2
Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6,83 tỷ
33 m2
Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
16 tỷ
51 m2
Phố Yên Bái 2, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
40,5 tỷ
65,5 m2