Thông tin mô tả
Bán
Giá 2.87
Giá 95
Bao phí sang tên,
Tầng trung 2x đẹp
Giá: 2,87 Tỷ
Diện tích: 74 m2
Giá/m2: 38,78 Triệu/m2
563482
Mua bán
Bán
Giá 2.87
Giá 95
Bao phí sang tên,
Tầng trung 2x đẹp
Loan Chung Cư Hà Đông
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
8,5 tỷ
35 m2