Thông tin mô tả
Do chuyển xuống
Quý khách có nhu cầu sở hữu
Giá: 6,35 Tỷ
Diện tích: 140 m2
Giá/m2: 45,36 Triệu/m2
731792
Mua bán
Do chuyển xuống
Quý khách có nhu cầu sở hữu
Bất Động Sản Toàn Phát
Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
38,4 tỷ
180 m2
Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
48,5 tỷ
200 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,5 tỷ
33 m2
Đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
7 tỷ
76 m2