Thông tin mô tả
Chính chủ mua về nhưng không có nhu cầu sử dụng nên cần bán lại cho người cho người thực sự cần.
Hướng cửa ĐB,
Bán nhà tặng
Tiện ích nội, ngoại khu không thiếu thứ gì, rất tiện lợi.
Giá chỉ 4.2
Giá: 4,2 Tỷ
Diện tích: 131 m2
Giá/m2: 32,06 Triệu/m2
523601
Mua bán
Hướng cửa ĐB,
Bán nhà tặng
Tiện ích nội, ngoại khu không thiếu thứ gì, rất tiện lợi.
Giá chỉ 4.2
Hương
Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
38,4 tỷ
180 m2
Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
48,5 tỷ
200 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,5 tỷ
33 m2