Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội
Giá: 2,1 Tỷ
Diện tích: 103 m2
Giá/m2: 20,39 Triệu/m2
533087
Mua bán
Minh Vũ
Bất động sản cùng khu vực
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2