Thông tin mô tả
* Chuyển sang nhà đất chủ gửi bán căn 136
-
-
- Nhà để lại đồ cơ bản, thích họp cho gia chủ mới về tụ làm nội thất.
- Sẵn slot
-
0966 802 *** Mrs Phượng
Giá: 4,7 Tỷ
Diện tích: 136 m2
Giá/m2: 34,56 Triệu/m2
475722
Mua bán
* Chuyển sang nhà đất chủ gửi bán căn 136
-
-
- Sẵn slot
-
0966 802 *** Mrs Phượng
Trần Thị Minh Phượng
Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ
38 m2
Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ ToLao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,2 tỷ
114 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2