Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 342 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,54 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.54 tỷ 63 m2 24,45 triệu/m2
      chính chủ cần ra gấp chung cư I-Home Gò Vấp - DT: 63 m2 - Kết cấu: 2 PN, 2 WC - chung cư có logia rộng rãi, thoáng mát, view hồ bơi - Thuận tiện di chuyển...
      Dự án I-Home 1, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,72 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.72 tỷ 75 m2 22,94 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Cityland Park Hills- DT 75m2 (2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh) thiết kế đẹp, view thoáng và đẹp- chung cư view đẹp với...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phú Gia Hưng Gò Vấp, SHR sở hữu riêng.Đ/C: Hẻm 730, Đ. Lê Đức Thọ, P. 15, Gò Vấp, TP Hồ Chí.DT: 60 mét vuông 2 phòng ngủ...
      Phú Gia Hưng Apartment, Hẻm 730, Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,89 tỷ tại Quận Gò Vấp

      1.89 tỷ 70 m2 27 triệu/m2
      Bán chung cư Osimi Tower tầng 10, Q. Gò Vấp.- DT 70m2.- Bao gồm 2 PN và 2 phòng tắm.- chung cư có thiết kế hiện đại, bàn giao nội thất cơ bản.- chung cư...
      Dự án Osimi Tower, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,73 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.73 tỷ 50 m2 34,6 triệu/m2
      chung cư CITYLAND PARK HILLS, GÒ VẤPDT: 50m2Kết cấu: 1 PN 1 phòng tắmTình trạng nội thất: nội thất đầy đủpháp lí: SHRCityland Park Hills tọa lạc tại số...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,98 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.98 tỷ 68 m2 29,12 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư Osimi Tower Q. Gò Vấp.- DT: 68 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- chung cư đc bàn giao kèm full nội ...
      Dự án Osimi Tower, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,82 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.82 tỷ 75 m2 24,27 triệu/m2
      Osimi Tower.42 Lê Đức Thọ, P15, Gò Vấp.- diện tích sử dụng: 75m2 kết cấu 2 PN, 2 phòng tắm, nội thất mới.- chung cư thuộc tầng 12 - block căn hộ B....
      Osimi Tower, 42, Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh CH Dream Home Gò Vấp.- DT: 65 m².- Kết cấu: 2 PN, 2 WC.- Bàn giao full nội thất.- chung cư có SHR, pháp lí giấy tờ đầy đủ.- Khu...
      Dự án Dream Home, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,52 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.52 tỷ 72 m2 21,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh CH Sunny Plaza, Gò Vấp.- DT: 72m2.- Bao gồm 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư có thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất.căn ...
      Dự án Sunny Plaza, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 46 m2 38,05 triệu/m2
      + Mô tả:- căn hộ cầu thang bộ, gồm 2 PN, bếp, phòng khách, 1  phòng vệ sinh. Cửa sổ lộng gió.- Tiện ích xung quanh đầy đủ, siêu thị, chợ, trường...
      Dự án Hà Kiều, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,7 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 69 m2 24,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư M-One Gia Định, Gò Vấp.- DT: 69m2.- Kết cấu: 2 PN và 2  phòng vệ sinh.- Bàn giao chung cư full nội thất, thiết...
      Dự án M-One Gia Định, Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,76 tỷ tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.76 tỷ 70 m2 25,15 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần ra gấp căn hộ chung cư M - One Q. Gò Vấp.- DT: 70 m².- Kết cấu: 2 PN, 2 WC.- full nội thất, rõ ràng minh bạch.- Thuận tiện di...

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, giá 1,9 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 0 m2
      Mình đang cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ tại P. 10 Gò Vấp, MT Phan Văn Trị, gần ngã 5 Nguyễn Oanh - Phan Văn Trị.- đc: Ngay ngã 5 Phan Văn Trị...
      1109 Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 64 m2 27,35 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư Gò Vấp giá thật nhà thật chỉ từ 1.75 tỉcăn hộ chung cư DReamhome Luxury 89/57 Đường số 59, P14, Gò Vấp- DT: 64m2 thiết kế...
      Dự án Dream Home, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 62 m2 32,26 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở, cần bán gấp chung cư lầu trung thuộc căn hộ chung cư Dreamhome Residence148/21 Đường số 59, P14, Gò Vấp- DT: 62m2 gồm 2 phòng ngủ...
      Dự án Dream Home Residence, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 60 m2 22,5 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư KHANG GIA - 1,350 tỉ TLHải Nam : 0908 959 *** xem nhà 24/7 ============ Bán căn hộ chung cư, căn hộ khang gia gò vấp , Đường Phan...
      Dự án Khang Gia Gò Vấp, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 65 m2 22,31 triệu/m2
      chung cư Dream Home Luxury, Gò Vấp.DT: 65m2.pháp lí: SHR.Kết cấu: 2 PN và 2  phòng vệ sinh.chính chủ để lại toàn bộ nội thất bao gồm: Bàn ghế phòng...
      Dự án Dream Home, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,75 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 64 m2 27,35 triệu/m2
      Mình cần bán gấp chung cư CC Dream Home Luxury (Dreamhome 1) Đường số 59, P14, Gò Vấp.- DT: 64m2 gồm 2 phòng ngủ 2 toilet, Phòng khách, bếp,...
      Dự án Dream Home, Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Gò Vấp giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Gò Vấp giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.