Thông tin mô tả
1, vị trí.
-
2, thiết kế và
- Loại hình 1
- Loại hình 2
3, Nội thất.
- Tủ bếp trên dưới, hút mùi, bếp từ,
4,
- Theo đúng pháp luật quy định.
- Bảo vệ trông coi
Giá: 1,16 Tỷ
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 22,31 Triệu/m2
532055
Mua bán
1, vị trí.
-
2, thiết kế và
- Loại hình 1
- Loại hình 2
3, Nội thất.
- Tủ bếp trên dưới, hút mùi, bếp từ,
4,
- Theo đúng pháp luật quy định.
- Bảo vệ trông coi
Liễu Chung Cư
Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,5 tỷ
60 m2
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2