Thông tin mô tả
Chính chủ bán
---- Phù hợp nhu cầu mua cho thuê ( ngay cách
Thông tin
+ Vị trí: Ngay gần
+
+ Thiết kế: studio thông phòng, sáng thoáng, 1
+ Tầng 1 có
+ Công tơ
+ Nhà đã có sổ, mua bán công chứng
+
Giá: 660 Triệu
Diện tích: 27 m2
Giá/m2: 24,44 Triệu/m2
560198
Mua bán
Chính chủ bán
---- Phù hợp nhu cầu mua cho thuê ( ngay cách
Thông tin
+ Vị trí: Ngay gần
+
+ Thiết kế: studio thông phòng, sáng thoáng, 1
+ Tầng 1 có
+ Công tơ
+ Nhà đã có sổ, mua bán công chứng
+
Nga Chủ Đầu Tư
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2