Thông tin mô tả
Bán cắt lỗ gấp
* Thông tin
-
-
- Tôi cần tiền mua nhà đất nền rất thiện chí
-
* Tiện ích đầy đủ đầy đủ
*
Giá: 7,056 Tỷ
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 56 Triệu/m2
574748
Mua bán
Bán cắt lỗ gấp
* Thông tin
-
-
- Tôi cần tiền mua nhà đất nền rất thiện chí
-
* Tiện ích đầy đủ đầy đủ
*
Thiệu Toàn
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2