Thông tin mô tả
Chính chủ bán căn ngoại giao 1
View hồ Thành Công.
Giá đầu tư
Cho thuê 581.875đ/
Sau này giá sẽ lên gần 5
Tôi có việc nên cần bán rẻ.
Cảm ơn nhiểu.
Giá: 3,774 Tỷ
Diện tích: 51 m2
Giá/m2: 74 Triệu/m2
553067
Mua bán
Chính chủ bán căn ngoại giao 1
View hồ Thành Công.
Giá đầu tư
Cho thuê 581.875đ/
Sau này giá sẽ lên gần 5
Tôi có việc nên cần bán rẻ.
Cảm ơn nhiểu.
Hiệu Nguyễn
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2