Thông tin mô tả
Gia đình xuống ở
-
- Vị trí đắc địa: Gần trường học, công viên, vườn hoa, hồ,
Giá chỉ: 5.9
Giá: 5,9 Tỷ
Diện tích: 132 m2
Giá/m2: 44,70 Triệu/m2
458376
Mua bán
Gia đình xuống ở
-
- Vị trí đắc địa: Gần trường học, công viên, vườn hoa, hồ,
Giá chỉ: 5.9
Tuyển - Việt Long
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
8,3 tỷ
26 m2
Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
12 tỷ
45 m2
Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,86 tỷ
46 m2
Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,6 tỷ
56 m2