Thông tin mô tả
Rất hiếm bán
Nhà về ở luôn.
Cảm ơn đã xem tin!
Giá: 4,75 Tỷ
Diện tích: 102 m2
Giá/m2: 46,57 Triệu/m2
652653
Mua bán
Rất hiếm bán
Nhà về ở luôn.
Cảm ơn đã xem tin!
Lê Trung Huynh
Đường Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5,6 tỷ
57 m2
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2