Thông tin mô tả
+ Vị trí cực đẹp, gần phố , Khu tập trung nhiều trường
+ Thiết kế nhà 2 ngủ đầy đủ công năng
+
+ Giá 2,59
+
Giá: 2,59 Tỷ
Diện tích: 77 m2
Giá/m2: 33,64 Triệu/m2
937634
Mua bán
+ Vị trí cực đẹp, gần phố , Khu tập trung nhiều trường
+ Thiết kế nhà 2 ngủ đầy đủ công năng
+
+ Giá 2,59
+
Nguyễn Đình Sáng
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2