Thông tin mô tả
Bán
Thông Tin :
+
+ Tầng Trung
+
+ Công Năng : 2
+
+
+ View sông
- Tiện ích cao cấp và đa dạng như hồ bơi ở lầu 4,
Nhận Ký gửi MUA BÁN - CHO THUÊ các
Giá: 16 Tỷ
Diện tích: 82 m2
Giá/m2: 195,12 Triệu/m2
844485
Mua bán
Bán
Thông Tin :
+
+ Tầng Trung
+
+ Công Năng : 2
+
+
+ View sông
- Tiện ích cao cấp và đa dạng như hồ bơi ở lầu 4,
Nhận Ký gửi MUA BÁN - CHO THUÊ các
Như Viên
Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,5 tỷ
66 m2
Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
896 triệu
42,900001525878906 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
27,9 tỷ
106 m2
Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
45 tỷ
168 m2