Thông tin mô tả
Thông tin chi tiết:
Để xem thêm nhiều
Cập nhật giỏ hàng bàn và cho thuê liên tục.
Cảm ơn
Giá: 12,7 Tỷ
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 100,79 Triệu/m2
496129
Mua bán
Thông tin chi tiết:
Để xem thêm nhiều
Cập nhật giỏ hàng bàn và cho thuê liên tục.
Cảm ơn
Nancy Quỳnh
Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,5 tỷ
66 m2
Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
896 triệu
42,900001525878906 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
27,9 tỷ
106 m2
Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
45 tỷ
168 m2