Thông tin mô tả
Chuyên bán
-
- Căn 02
- Căn 01
- Căn 03
- Căn
- Căn đẹp nhất dự án hờ bơi, hồ cá coi
Ngoài ra còn nhiều căn đẹp bán và cho thuê.
Giá: 10,7 Tỷ
Diện tích: 87 m2
Giá/m2: 122,99 Triệu/m2
575597
Mua bán
Chuyên bán
-
- Căn 02
- Căn 01
- Căn 03
- Căn
- Căn đẹp nhất dự án hờ bơi, hồ cá coi
Ngoài ra còn nhiều căn đẹp bán và cho thuê.
Nguyễn Ngọc Trường
Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,5 tỷ
66 m2
Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
896 triệu
42,900001525878906 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
27,9 tỷ
106 m2
Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
45 tỷ
168 m2