Thông tin mô tả
Cần bán Căn 1
-
- Gồm 1
- Nhà
-
- Hình ảnh thật nhà thật 100
-
- Xem nhà 247
Giá: 2,2 Tỷ
Diện tích: 34 m2
Giá/m2: 64,71 Triệu/m2
465481
Mua bán
Cần bán Căn 1
-
- Gồm 1
- Nhà
-
- Hình ảnh thật nhà thật 100
-
- Xem nhà 247
Trương Quang Mạnh
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,04 tỷ
51 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,75 tỷ
20 m2
Đường Lê Trực, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,9 tỷ
60 m2
Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
7,5 tỷ
42 m2