Thông tin mô tả
Cần Bán Siêu Phẩm 02
✅ Tháp SILVER HOUSE.
✅ Mã căn: SH -08.
✅ Số phòng: Phòng khách + 02
✅
✅ Nội thất: Nhà mới tinh tươm, chưa ai ở. mới decor
------------------------------
🍁
☎️Vui lòng
để xem nhà thực tế.
Giá: 27 Tỷ
Diện tích: 110,37999725341797 m2
Giá/m2: 244,61 Triệu/m2
1056303
Mua bán
Cần Bán Siêu Phẩm 02
✅ Tháp SILVER HOUSE.
✅ Mã căn: SH -08.
✅ Số phòng: Phòng khách + 02
✅
✅ Nội thất: Nhà mới tinh tươm, chưa ai ở. mới decor
------------------------------
🍁
☎️Vui lòng
để xem nhà thực tế.
Thanh Hoa Phạm
Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
382 tỷ
329 m2
Số 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
15,9 tỷ
107 m2
Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
57 m2
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
48 m2