Thông tin mô tả
Nhà gồm: 02
Tiện ích:
An ninh, bảo vệ
Vị trí:
- Tiện lợi, đối diện
- Làm văn phòng hay để ở đều ok, cho thuê
- Vị trí thoáng mát, nhà có
KHÔNG TIẾP CÒ LÁI MÔI GIỚI
Giá: 1,48 Tỷ
Diện tích: 76 m2
Giá/m2: 19,47 Triệu/m2
483783
Mua bán
Nhà gồm: 02
Tiện ích:
An ninh, bảo vệ
Vị trí:
- Tiện lợi, đối diện
- Làm văn phòng hay để ở đều ok, cho thuê
- Vị trí thoáng mát, nhà có
KHÔNG TIẾP CÒ LÁI MÔI GIỚI
Trần Tố Linh
Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,5 tỷ
66 m2
Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
896 triệu
42,900001525878906 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
27,9 tỷ
106 m2
Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
45 tỷ
168 m2