Thông tin mô tả
Em có 2 căn
Chỉ cần xách
có
Hình em chụp thực tế, mọi người muốn đi xem alo em
Giá: 2,05 Tỷ
Diện tích: 38 m2
Giá/m2: 53,95 Triệu/m2
540961
Mua bán
Em có 2 căn
Chỉ cần xách
có
Hình em chụp thực tế, mọi người muốn đi xem alo em
Hoàng Thu Hằng
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,04 tỷ
51 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,75 tỷ
20 m2
Đường Lê Trực, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,9 tỷ
60 m2
Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
7,5 tỷ
42 m2