Thông tin mô tả
- Đổi
-
- Thiết kế: 3
-
Mr. Trung: 0901 909 ***.
Dhmreal.
-----------------------------
- Vị trí:
Em chuyên cho thuê -
Alo em xem nhà nhanh trong vòng 1 tiếng kể cả chủ nhật.
- Nhận tìm
Mr. Trung: 0901 909 ***.
Dhmreal.
Giá: 2,81 Tỷ
Diện tích: 92 m2
Giá/m2: 30,54 Triệu/m2
484485
Mua bán
- Đổi
-
- Thiết kế: 3
-
Mr. Trung: 0901 909 ***.
Dhmreal.
-----------------------------
- Vị trí:
Em chuyên cho thuê -
Alo em xem nhà nhanh trong vòng 1 tiếng kể cả chủ nhật.
- Nhận tìm
Mr. Trung: 0901 909 ***.
Dhmreal.
Duy Trung
Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
50 m2
Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
40 triệu
90 m2
Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
4,83 tỷ
90 m2
Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
64 m2