Thông tin mô tả
Thiết kế 3
Nhà mới decor 100
Tiện ích: Hồ bơi, sân tennis.
Quý khách quan tâm
Giá: 10 Tỷ
Diện tích: 143 m2
Giá/m2: 69,93 Triệu/m2
769066
Mua bán
Thiết kế 3
Nhà mới decor 100
Tiện ích: Hồ bơi, sân tennis.
Quý khách quan tâm
Định- Chuyên Căn Hộ, Biệt Thự Phú Mỹ Hưng
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
6,5 tỷ
49 m2