Thông tin mô tả
📣📣📣Cho Thuê Kho Chứa Đồ Khu Đường Số Phạm Hữu Lầu Thông ra Nguyễn Lương Bằng PMH . Gần
✅
👍Chỉ Cho Khách Thuê để đồ , chứa hàng hóa chứ
👍Đường Điện sẵn .
❤️Ký
💰💰
🌺
Giá: 3,5 Tỷ
Diện tích: 124 m2
Giá/m2: 28,23 Triệu/m2
880671
Mua bán
✅
👍Chỉ Cho Khách Thuê để đồ , chứa hàng hóa chứ
👍Đường Điện sẵn .
❤️Ký
💰💰
🌺
Nguyễn Thị Hưng
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2,35 tỷ
37 m2
Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2,43 tỷ
76 m2
Đường Trần Trọng Cung, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
950 triệu
62 m2
Quận 7, TP Hồ Chí Minh
150 tỷ
496 m2