Thông tin mô tả
Có công viên ven sông dành cho
Có ô xe hầm.
Đang cho thuê 55,653
Giá: 11,85 Tỷ
Diện tích: 130 m2
Giá/m2: 91,15 Triệu/m2
898154
Mua bán
Có công viên ven sông dành cho
Có ô xe hầm.
Đang cho thuê 55,653
Định- Chuyên Căn Hộ, Biệt Thự Phú Mỹ Hưng
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
20,6 tỷ
76 m2
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2