Thông tin mô tả
hàng hot
Bán
Thiết kế: 3
View sông - công viên hoa anh đào - có ô đậu
Giá siêu tốt : chỉ 11.2
Cảm ơn
#midtown #thepeak
#phumyhung
#canho3
Giá: 11,2 Tỷ
Diện tích: 113 m2
Giá/m2: 99,12 Triệu/m2
487725
Mua bán
hàng hot
Bán
Thiết kế: 3
View sông - công viên hoa anh đào - có ô đậu
Giá siêu tốt : chỉ 11.2
Cảm ơn
#midtown #thepeak
#phumyhung
#canho3
Nguyễn Trung Hiếu
Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
3,69 tỷ
65 m2
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
20,6 tỷ
76 m2
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2