Thông tin mô tả
Nhìn toàn cảnh sông, công viên, q1 xem pháo hoa
Giá gốc từ
chỉ
Hỗ trợ
Giá: 12,2 Tỷ
Diện tích: 129 m2
Giá/m2: 94,57 Triệu/m2
494400
Mua bán
Nhìn toàn cảnh sông, công viên, q1 xem pháo hoa
Giá gốc từ
chỉ
Hỗ trợ
Kim Thành
Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
3,69 tỷ
65 m2
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
20,6 tỷ
76 m2
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2