Thông tin mô tả
Bán Green Valley 133
- DT 133m, 3
Giá: 6,5 Tỷ
Diện tích: 133 m2
Giá/m2: 48,87 Triệu/m2
578637
Mua bán
Bán Green Valley 133
- DT 133m, 3
Nghiêm Thị Hoa
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
20,6 tỷ
76 m2
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2