Thông tin mô tả
📍 Vị trí:
🏢
🌿 View hồ bơi thoáng mát, không gian sống dễ chịu
🌿 Nhà
Hỗ trợ vay
✔️ Cọc nhanh – thủ tục gọn lẹ
✔️ Phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê
📞
Giá: 3 Tỷ
Diện tích: 53 m2
Giá/m2: 56,60 Triệu/m2
1055001
Mua bán
📍 Vị trí:
🏢
🌿 View hồ bơi thoáng mát, không gian sống dễ chịu
🌿 Nhà
Hỗ trợ vay
✔️ Cọc nhanh – thủ tục gọn lẹ
✔️ Phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê
📞
Đặng Mai
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2,35 tỷ
37 m2
Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2,43 tỷ
76 m2
Đường Trần Trọng Cung, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
950 triệu
62 m2
Quận 7, TP Hồ Chí Minh
150 tỷ
496 m2