Thông tin mô tả
Chính chủ gửi bán Penthouse Sunrise City khu Central,
-
- Thiết kế 2
-
-
-
-
Giá: 16 Tỷ
Diện tích: 284 m2
Giá/m2: 56,34 Triệu/m2
487598
Mua bán
Chính chủ gửi bán Penthouse Sunrise City khu Central,
-
- Thiết kế 2
-
-
-
-
Bất Động Sản Nam Sài Gòn
Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
3,69 tỷ
65 m2
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
20,6 tỷ
76 m2
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2