Thông tin mô tả
-
- 1
- Nhận nhà có thể ở hoặc cho thuê liền.
-
- Vị trí:
- Tiến độ: Sắp bàn giao nhà (Tháng 8 bàn giao).
- Hỗ trợ chỉ cần
- Hỗ trợ vay: 40
-
-
- Tặng Gói
- Hỗ trợ cho thuê và
-
Hình ảnh thực tế
-
Giá: 3,744 Tỷ
Diện tích: 72 m2
Giá/m2: 52 Triệu/m2
458902
Mua bán
-
- 1
- Nhận nhà có thể ở hoặc cho thuê liền.
-
- Vị trí:
- Tiến độ: Sắp bàn giao nhà (Tháng 8 bàn giao).
- Hỗ trợ chỉ cần
- Hỗ trợ vay: 40
Quỳnh Võ
Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
3,69 tỷ
65 m2
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
20,6 tỷ
76 m2
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2