Thông tin mô tả
Bao gồm: 3
Khu vực thuận tiện di chuyển, có khuôn viên thoáng mát.
Cho thuê mỗi tháng
Miễn tiếp MG cò lái
Giá: 1,56 Tỷ
Diện tích: 83 m2
Giá/m2: 18,80 Triệu/m2
569577
Mua bán
Bao gồm: 3
Khu vực thuận tiện di chuyển, có khuôn viên thoáng mát.
Cho thuê mỗi tháng
Miễn tiếp MG cò lái
Thanh Tran
Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh
875 triệu
64 m2
Đường Hồng Bàng, Phường 9, Quận 6, TP Hồ Chí Minh
4,1 tỷ
29 m2
Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh
3,25 tỷ
40 m2
410 Đường An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, TP Hồ Chí Minh
17,75 tỷ
127 m2