Thông tin mô tả
Kẹt tiền tôi cần bán rẻ CH Topaz Home đường Phan Văn Hớn
Tiện ích: Hồ bơi, siêu thị..
Giá: 1,28 Tỷ
Diện tích: 51 m2
Giá/m2: 25,10 Triệu/m2
761138
Mua bán
Kẹt tiền tôi cần bán rẻ CH Topaz Home đường Phan Văn Hớn
Tiện ích: Hồ bơi, siêu thị..
Nguyen Thi Ngoc Lien
Đường 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
4,38 tỷ
60 m2
Đường 12, Tân Thới Nhất
3,55 tỷ
41 m2
Đường 5, Đông Hưng Thuận
6,65 tỷ
85 m2
Đường 5, Đông Hưng Thuận
7 tỷ
75 m2