Thông tin mô tả
Bán nhà
Nhà mới giao 4 tháng, vị trí 4
Giá: 1,41 Tỷ
Diện tích: 67 m2
Giá/m2: 21,04 Triệu/m2
483781
Mua bán
Bán nhà
Nhà mới giao 4 tháng, vị trí 4
Trần Tố Linh
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
1,144 tỷ
40 m2
Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
5,98 tỷ
50 m2
Số 256-258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
70 m2