Thông tin mô tả
Vợ chồng tôi công tác trong
Thông tin
-
- Hướng cửa:
- Thiết kế
- Gia đình để lại toàn bộ nội thất khi bán, bao gồm: Sàn gỗ, trần thạch cao, hệ thống tủ bếp kịch trần gỗ xoan đào, kệ
-
Giá rao bán: 2,7
Khách xem nhà,
Giá: 2,7 Tỷ
Diện tích: 119 m2
Giá/m2: 22,69 Triệu/m2
508676
-
Giá rao bán: 2,7
Khách xem nhà,
Chính Chủ Bán Nhà
Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
4,9 tỷ
37 m2
Đường Nguyễn Xiển, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
0,00027 triệu
219 m2
Đường Nguyễn Xiển, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
60 tỷ
219 m2
Xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2