Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Bất động sản khác tại Đồng Nai năm 2026

      Có 284 Bất động sản khác đang giao dịch mua bán tại Đồng Nai

      Bán Mộ gia tộc thuộc dự án Hoa Viên Bình An - gần sân bay Long Thành

      2 tỷ 648 m2 3,09 triệu/m2
      - Hoa Viên Bình An tọa lạc ngay tại Sân Bay Quốc Tế Long Thanh, với tầm nhìn là trung tâm Hàng không của hướng Đông Nam Á và sẽ đón những chuyến bay thẳng...
      Đường DT769, Xã Bình An, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán xưởng KCN Nhơn Trạch 12.000 m2 chỉ 59 tỷ lh 0933725660

      59 tỷ 12000 m2 4,92 triệu/m2
      X151Bán xưởng khu công nghiệp Nhơn Trạch 12.000 m² chỉ 2,35 tr đô_DT đất : 75 × 148 =12.000 m²_DTXD 7.000 m²_DT xưởng 6.300 m²_Nhà văn phòng 2 tầng : 380...
      Xã Phước Thiền, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Nhà Cung Cấp Pallet Chuyên Nghiệp Thương Hiệu - Uy Tín - Chất Lượng

      Thỏa thuận 1 m2
      CÔNG TY TNHH-SX-TM-DV-XNK BẢO DUYNHÀ CUNG CẤP PALLET CHUYÊN NGHIỆPTHƯƠNG HIỆU- UY TÍN- CHẤT LƯỢNG*GIỚI THIỆU.PALLET BẢO DUY là công ty SX pallet xuất khẩu...
      Đường Đường 51, Phường Phường Phước Tân, Thành phố Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán xưởng 14.000m2 trong kcn trảng bom, đồng nai giá 80 tỷ

      80 tỷ 14000 m2 5,72 triệu/m2
      Bán xưởng 14.000 mét vuông trong khu công nghiệp Trảng Bom, Đồng Nai giá 80 tỉ ♻️DT khuôn viên : 14.000 mét vuông ♻️DT xưởng 1: 3600 mét ...
      Đường Quốc lộ 1A, Trảng Bom

      Bán xưởng tại kcn nhơn trạch 12.000 m2 chỉ 2,35 triệu usd. v

      58.75 tỷ 120000 m2 0,49 triệu/m2
      Bán xưởng tại khu công nghiệp Nhơn Trạch 12.000 m² chỉ 2,35 tr đô. V_DT đất : 75 × 148 =12.000 m²_DTXD 7.000 m²_DT xưởng 6.300 m²_Nhà văn phòng 2 tầng :...
      Đường Tôn Đức Thắng, Hiệp Phước

      Chuyển nơi ở nên bán dãy trọ phường tam phước tp biên hòa dt 467m2 có 27 phòng giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 467 m2 10,07 triệu/m2
      Bán dãy trọ P. Tam Phước TP Biên Hòa DT 467m² có 27 phòng giá 4,7 tỉGia đình không người quản lý cần bán dãy trọ P. Tam Phước TP Biên Hòa -DT 467 m².ngang...
      Đường Quốc Lộ 51, Tam Phước

      Bán xưởng KCN Nhơn Trạch 10.200 m2 chỉ 63.7 tỷ (2,6 triệu đô)

      63.7 tỷ 10 m2 6370 triệu/m2
      X270.Bán xưởng khu công nghiệp Nhơn Trạch 10.200 m2 chỉ 63.7 tỉ = 2,6 tr đô.- DT: 70 x 140 = 10.200 m2.DT xưởng 1: 2.030 m2.Diên tích xưởng 2 và văn phòng...
      Đường 2, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán xưởng 36000m2 giá 207 tỷ khu công nghiệp Biên Hoà

      207 tỷ 36 m2 5750 triệu/m2
      X271.Bán nhà xưởng 36.000 mét vuông giá khu công nghiệp Biên Hòa Đồng Nai. Giá 207 tỉ.- Tổng DT đất: 36.000  mét vuông, (139m x 255m).- DT nhà...
      Đường 5, Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà xưởng 36000m2, giá KCN Biên Hòa Đồng Nai. Giá 207 tỷ

      207 tỷ 36 m2 5750 triệu/m2
      X271.Bán nhà xưởng 36000 mét vuông giá khu công nghiệp Biên Hòa Đồng Nai. Giá 207 tỉ.- Tổng DT đất: 36.000  mét vuông, (139m x 255m).- DT nhà...
      Đường 12, Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán xưởng KCN Nhơn Trạch, 10200 m2, chỉ 60 tỷ

      60 tỷ 10 m2 6000 triệu/m2
      X270.Bán xưởng khu công nghiệp Nhơn Trạch 10200  mét vuông, chỉ 60 tỉ.DT: 70 140 = 1000  mét vuông.DT xưởng 1: 2030  mét vuông.DT xưởng...
      Đường 15, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Nhà xưởng Phước Tân, Biên Hoà, Đồng Nai, sổ riêng, thổ cư, giá tốt

      16 tỷ 994 m2 16,1 triệu/m2
      Nhà xưởng Phước Tân, Biên Hoà, Đồng Nai, sổ riêng, thổ cư, giá 16 tỉ.- DT: 994 mét vuông.- pháp lí: Sổ riêng, thổ cư 150 mét vuông.- Tiện ích:...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán xưởng trong KCN Amata TP Biên Hòa, Đồng Nai 6900m2 62 tỷ

      62 tỷ 7 m2 8857,15 triệu/m2
      Bán xưởng 6.900 mét vuông khu công nghiệp Amata Biên Hòa, Đồng Nai.- DT đất: 6.900 mét vuông.- DT xưởng: 4000 mét vuông, hệ thống phòng ...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán xưởng kcn Biên Hòa 2 diện tích 10.000 m2 chỉ 56 tỷ

      56 tỷ 10 m2 5600 triệu/m2
      X106 (Nguồn cũ thay đổi giá) Bán nhà xưởng 10.000 mét vuông khu công nghiệp Biên Hoà 2 giá 56 tỉ TP Biên Hoà Đồng Nai- DT đất 10.000 mét ...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà xưởng 24.000m2 tại KCN Nhơn Trạch, Đồng Nai 90 tỷ

      90 tỷ 24 m2 3750 triệu/m2
      X23.Bán nhà xưởng 24.000 mét vuông tại khu công nghiệp Nhơn Trạch, Đồng Nai 90 tỉ.Cần bán nhà xưởng lô gốc 2 MT đường nhựa.DT: 24.000m (155mx158m)...
      Đường 1, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp nhà xưởng 35.800m2 giá 207 tỷ - khu công nghiệp Biên Hòa - Đồng Nai

      207 tỷ 35 m2 5914,29 triệu/m2
      X271.+ Tổng DT đất: 35.800  mét vuông (140m x 255m).+ DT nhà xưởng: 16.800 mét vuông gồm 2 nhà xưởng, mỗi xưởng 8400 mét vuông.+ giá chỉ:...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà xưởng xã Tân An huyện Vĩnh Cửu Đồng Nai

      102 tỷ 17 m2 6000 triệu/m2
      Bán nhà xưởng xã Tân An huyện Vĩnh Cửu Đồng Nai DT 17.024m trong đó có 7000m nhà xưởng.Hệ thống phòng cháy chữa cháy ấp trần tự động, xưởng cao 12m, giấy...
      Xã Tân An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      VIEW TRIỆU ĐÔ - BIỆT PHỦ NGHỈ DƯỠNG VIP - TRẢNG BOM - ĐỒNG NAI

      28 tỷ 12 m2 2333,34 triệu/m2
      Thưa Quý Khách ! Biệt Phủ Này Không Phải Nơi Để Sống Mà Là Nơi Quý Khách Tận Hưởng Cuộc Sống Tuyệt Vời Nhất Ạ ! Biệt Phủ Em Giới Thiệu Tới Quý KH Này Đây Có...
      Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhà xưởng 36.000m2 giá KCN Biên Hòa Đồng Nai-X271

      207 tỷ 36 m2 5750 triệu/m2
      Bán nhà xưởng 36.000m2 giá khu công nghiệp Biên Hòa Đồng Nai. Giá 207 tỉ.- Tổng DT đất: 36.000 m2 (139m x 255m).- DT nhà xưởng: 17.000m2 gồm 2 nhà xưởng,-...
      Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Bất động sản khác Đồng Nai tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Bất động sản khác Đồng Nai với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Bất động sản khác Đồng Nai cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Bất động sản khác Đồng Nai có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!