Thông tin mô tả
Cần bán suất ngoại giao khu
+
+
+Vị Trí đẹp không tưởng. Phù hợp
+Có lối đi đằng sau, nếu cho thuê cũng sẽ không đi chung cùng lối với
+Vị trí nằm tại đế tòa Park 1, park 2 và tòa River
Vào tên trực tiếp
Giá: 6,3 Tỷ
Diện tích: 188 m2
Giá/m2: 33,51 Triệu/m2
1008512
Mua bán
Cần bán suất ngoại giao khu
+
+
+Vị Trí đẹp không tưởng. Phù hợp
+Vị trí nằm tại đế tòa Park 1, park 2 và tòa River
Vào tên trực tiếp
Lô Thiện
Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội
5,3 tỷ
82 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội
6,5 tỷ
80 m2
Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội
Thỏa thuận
79,5999984741211 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Hà Nội
0,059 triệu
8 m2