Thông tin mô tả
Không có thời gian quản lý cần cho thuê
-
-
+ Thiết kế 7 tầng, có tầng hầm, gồm 19
- Vị trí đắc địa. Ngay trung tâm sôi động nhộn nhịp,
- Gần tất cả các tiện ích. Đi bộ ra biển.
0969 815 ***
Giá: 80 Triệu/tháng
Diện tích: 135 m2
Giá/m2: 0,59 Triệu/m2
305876
Cho thuê
Không có thời gian quản lý cần cho thuê
-
-
+ Thiết kế 7 tầng, có tầng hầm, gồm 19
- Vị trí đắc địa. Ngay trung tâm sôi động nhộn nhịp,
- Gần tất cả các tiện ích. Đi bộ ra biển.
0969 815 ***
Nguyễn Thị Long
Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,3 triệu
30 m2
Đường Ngô Thời Nhiệm, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
0,0055 triệu
30 m2
Đường Bạch Đằn172/3, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
5,5 triệu
25 m2
6,5 triệu
35 m2